ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone+framycetin+cinchocaine+aesculin |
| ชื่อทางการค้า : | PROCTOSEDYL (OINTMENT) |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | (0.5 G+1 G+0.5 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ซิลลิค ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 24/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone+framycetin+cinchocaine+aesculin |
| ชื่อทางการค้า : | PROCTOSEDYL (SUPPOSITORIES) |
| รูปแบบ : | rectal suppo |
| ความแรง : | 5 MG+10 MG+5 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ซิลลิค ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 26/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone+zinc oxide+benzocaine |
| ชื่อทางการค้า : | PROCTYL OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | (0.5 G+20 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม, ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 15/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PERLOL FILM COATED TABLETS (10MG.) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2375/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PRORAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1634/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPHANOL (10) TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 727/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPRANOLOL TABLETS 10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 346/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PIPPROLOL 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 476/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPRANOLOL - 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 200/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPANOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1830/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPHALOL (40) TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2032/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PIPPROLOL 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 475/53 |
