ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PRAZOSIN 2 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 558/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PRAPRESS - 2 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1282/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxazosin mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | PENCOR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 73/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxazosin mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | PENCOR 2 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 76/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxazosin mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | PROSTASIN 2 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 400/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxazosin mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | PENCOR 4 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 130/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxazosin mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | PROSTASIN4 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 399/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | PIPMINOX 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 246/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | PIPMINOX 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 221/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium nitroprusside |
| ชื่อทางการค้า : | PRUSIDE |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 179/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pentoxifylline |
| ชื่อทางการค้า : | PENTOVAS |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 57/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone+benzocaine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | PROCTYL SUPPOSITORIES |
| รูปแบบ : | rectal suppo |
| ความแรง : | 7.5 MG+40 MG+250 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 26/52 |
