ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | MANO - BRUZONE |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 711/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | MANO-BRUZONE SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1077/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MEFA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1259/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MANOMIC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 606/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MANOMIC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 902/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MEFENSTAR |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 1047/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | METAN - 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 386/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | METAN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 452/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MEFAMIC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 307/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MATAN 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 341/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MEFEC 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 485/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MENAGESIC 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 234/49 |
