ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MOSADIL-5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 181/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MINOXTEC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 219/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | reserpine+hydrochlorothiazide+hydralazine |
| ชื่อทางการค้า : | MANO-AP-ES |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 MG+15 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 663/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | MANOSIX TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 179/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODURETIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 242/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | MINITIC TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 247/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODUZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 140/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | MESLON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 450 MG+50 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | MELOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 212/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | METPROLOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 371/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | MELOC TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 357/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | METOPROLOL 100 STADA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สตาดา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 177/42 |
