ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | pioglitazone hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MILITOS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/57(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and iron |
| ชื่อทางการค้า : | MANOVITAMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 77/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and iron |
| ชื่อทางการค้า : | MANOVITAMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 78/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and iron |
| ชื่อทางการค้า : | MANOVITAMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 121/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | MAXAVIT |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม, ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 124/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | MEGAMEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 259/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | MULTI ROTA AND MINERALS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | โรต้าลาบอเร็ทตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 13/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | MAXAMIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | จีไอเอส ฟาร์มา, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 45/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Multivitamins, plain |
| ชื่อทางการค้า : | MUNTI-VIM DROPS |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 225/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Multivitamins, plain |
| ชื่อทางการค้า : | MULTI-VITAMIN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1115/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Multivitamins, plain |
| ชื่อทางการค้า : | MULTIVITAMIN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 691/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Multivitamins, plain |
| ชื่อทางการค้า : | MANOMULTIVIT SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 137/36 |
