ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | levofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | LEFOXIN 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แมคโครฟาร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 49/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lipegfilgrastim |
| ชื่อทางการค้า : | LONQUEX |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 6 mg/1 prefilled syringe(0.6 ml) |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โลตัส ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15063/63(NBC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LECETAM ORAL SOLUTION |
| รูปแบบ : | oral solution |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ยูนีซัน จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 45/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LEVETIRACETAM 500 MCP |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แมคโครฟาร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 32/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | LYRICA (CAPSULES 150 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวียร์ทริศ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 55/63(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | LYRICA (CAPSULES 25 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวียร์ทริศ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 53/63(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | LYRICA (CAPSULES 75 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวียร์ทริศ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 54/63(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | LORAMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท อินแพคฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 121/63 |
| ชื่อสารสำคัญ : | timolol+latanoprost |
| ชื่อทางการค้า : | LATAMOLOL |
| รูปแบบ : | eye drop |
| ความแรง : | (5 MG+50 MCG)/1 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท อัลโวเจน (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 15098/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | atorvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | LIPITOR (TABLETS 10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวียร์ทริศ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 72/63(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | atorvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | LIPITOR (TABLETS 20 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวียร์ทริศ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 73/63(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | atorvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | LIPITOR (TABLETS 40 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวียร์ทริศ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 74/63(N) |
