ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 440/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRINOMAN (0.1%) |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRINODERM CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 545/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRI - AM 0.1% CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 320/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | T. CIN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 282/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRIAM-STAR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 325/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | T.A. LONE CREAM 0.1% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 383/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRIAMCINOLONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 404/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRAMSILONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 499/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | T.V. LONE LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 0.1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 356/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TONY LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 0.1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 429/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | T. CIN LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 0.1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 399/43 |
