ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | TENOVATE-N-CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+0.5 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 594/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | TOPABEN - N CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+0.5 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1152/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | TARA-PLUS CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+2 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 103/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | TIMI |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.2 G+2 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 340/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | TRIMICON |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.2 G+2 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 36/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | TANOCS B F CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.05 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 72/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | TENATEN B F CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.05 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 128/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | TWINA |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 171/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+tolnaftate |
| ชื่อทางการค้า : | TONAF -B CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | แสงไทยกําปะนี จํากัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 197/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorhexidine+cetrimide |
| ชื่อทางการค้า : | TULIPON |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | (1.5 G+15 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1178/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | iodine+potassium iodide |
| ชื่อทางการค้า : | TINCTURE SAHAKARN |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | (2.5 G+2.5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 48/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | iodine+potassium iodide |
| ชื่อทางการค้า : | TINCTURE IDINE |
| รูปแบบ : | tincture |
| ความแรง : | (2 G+2.4 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 75/43 |
