ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TACINOL 0.02 |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 275/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | T. CIN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 114/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRINOLONE CREAM 0.02% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 266/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRIAM-STAR 0.02 CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 141/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | T.A. LONE CREAM 0.02% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 387/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRINEO |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 258/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRAMSILONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.02%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 495/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRINOLONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 542/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TRIAMA CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2573/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | TACINOL |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1222/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | T.S. CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์ พี ซี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone acetonide |
| ชื่อทางการค้า : | T.A.CREAM 0.1 % |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/36 |
