ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | candesartan cilexetil |
| ชื่อทางการค้า : | TODESAAR 8 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 48/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | telmisartan and amlodipine |
| ชื่อทางการค้า : | TWYNSTA TABLETS 40/10 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอริงเกอร์ อินเกลไฮม์ (ไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 27/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | telmisartan and amlodipine |
| ชื่อทางการค้า : | TWYNSTA TABLETS 40/5 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอริงเกอร์ อินเกลไฮม์ (ไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 26/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | telmisartan and amlodipine |
| ชื่อทางการค้า : | TWYNSTA TABLETS 80/10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอริงเกอร์ อินเกลไฮม์ (ไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 29/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | telmisartan and amlodipine |
| ชื่อทางการค้า : | TWYNSTA TABLETS 80/5 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอริงเกอร์ อินเกลไฮม์ (ไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 28/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | TOLIP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 524/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | TOLIP 600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 194/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | choline fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | TRILIPIX 135 MG |
| รูปแบบ : | MR capsule |
| ความแรง : | 135 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 20/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | TARATEN |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 937/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | TENATEN LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 852/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | TANOCS |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 769/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salicylic acid |
| ชื่อทางการค้า : | TERMI |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 11.8 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 156/46 |
