ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | sildenafil |
| ชื่อทางการค้า : | SILATIO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 27/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sildenafil |
| ชื่อทางการค้า : | SILDENAFIL GPO (20 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 16/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sildenafil |
| ชื่อทางการค้า : | SIDEGRA (50 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/55(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sildenafil |
| ชื่อทางการค้า : | SINAFIL-50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 25/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenazopyridine |
| ชื่อทางการค้า : | SR-CIN CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 423/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenazopyridine |
| ชื่อทางการค้า : | SULDEZIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 224/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | finasteride |
| ชื่อทางการค้า : | STERCIA - 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 11/55(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | serenoa repens |
| ชื่อทางการค้า : | SAMETTO |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 320 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/51(H) |
| ชื่อสารสำคัญ : | somatropin |
| ชื่อทางการค้า : | SAIZEN LIQUID 6 MG (5.83 MG/ML) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5.83 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 9/58(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | somatropin |
| ชื่อทางการค้า : | SAIZEN LIQUID 12 MG (8 MG/ML) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 8 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 10/58(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | somatropin |
| ชื่อทางการค้า : | SAIZEN LIQUID 20 MG (8 MG/ML) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 8 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 11/58(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | octreotide |
| ชื่อทางการค้า : | SANDOSTATIN LAR 20 MG. |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 20 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 41/44(N) |
