ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroxylenol |
| ชื่อทางการค้า : | SEPTOL |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 4.8 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2298/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | SEPFINE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 76/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | SAFADINE SOLUTION |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 342/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | SEPTIDINE SOLUTION |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1129/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | SEPTYL |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 535/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | SAFADINE SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 753/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | SEPTIDINE SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 407/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | SEPTYL SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 35/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfur |
| ชื่อทางการค้า : | SULPHUR OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 10%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 244/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | finasteride |
| ชื่อทางการค้า : | STERZAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/55(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | SANAPCO VAGINAL TABLETS |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 733/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | STARDA SORD |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 11/51 |
