ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | STARDA VAGINAL-500 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 119/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+levonorgestrel |
| ชื่อทางการค้า : | SOPHIE 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เจเอสพี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชอุตสาหกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 46/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | drospirenone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | SYNFONIA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 3 MG+20 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 1/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | norethisterone |
| ชื่อทางการค้า : | SUNOLUT TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ส.เจริญเภสัชเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 18/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | SUCEE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 63/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | SUCEE 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 60/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | SPASURI TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | SPASDIC - 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 900/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | SPASURI 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1172/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | solifenacin |
| ชื่อทางการค้า : | SOFCARE 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 23/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | solifenacin |
| ชื่อทางการค้า : | SOFCARE 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | trospium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | SPASMEX 15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเนียนเมดดิคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 62/49 |
