ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | nivolumab |
| ชื่อทางการค้า : | OPDIVO |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท บริสตอล-ไมเยอร์ส สควิบบ์ ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 5/67(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | omeprazole sodium |
| ชื่อทางการค้า : | OMEPRONE |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอสอาร์เอส ไลฟ์ ไซเอนเซส (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 37/67 |
| ชื่อสารสำคัญ : | parecoxib |
| ชื่อทางการค้า : | OLICOXIB |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 94/67(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | parecoxib |
| ชื่อทางการค้า : | OLICOXIB |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 95/67(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | olanzapine |
| ชื่อทางการค้า : | OZAPINE ODT 5 |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 89/67(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | olanzapine |
| ชื่อทางการค้า : | OZAPINE ODT 10 |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 90/67(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dienogest |
| ชื่อทางการค้า : | OLIGEST |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 125/67(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | omeprazole |
| ชื่อทางการค้า : | Omezid |
| รูปแบบ : | enteric-coated capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 113/67 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxaliplatin |
| ชื่อทางการค้า : | OXINJO 50 MG/10 ML |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แคมเบอร์ ฟาร์มาซูติคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 155/67(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxaliplatin |
| ชื่อทางการค้า : | OXINJO 100 MG/20 ML |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แคมเบอร์ ฟาร์มาซูติคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 156/67(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxaliplatin |
| ชื่อทางการค้า : | OXINJO 200 MG/40 ML |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แคมเบอร์ ฟาร์มาซูติคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 157/67(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxaliplatin |
| ชื่อทางการค้า : | OXALIPLATIN INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ห้างหุ้นส่วนจำกัด ภิญโญฟาร์มาซี |
| เลขทะเบียน : | 1C 168/67(NG) |
