ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OSTEOTIN 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 333/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OSAMINE-S |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 1500 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 385/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OSTEOTIN |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 1500 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 78/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OSSO - FLEX 1500 POWDER (ORANGE) |
| รูปแบบ : | oral powders |
| ความแรง : | 1500 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 336/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OSAMINE 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 141/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | OSTAREN |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 165/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine (citrate) |
| ชื่อทางการค้า : | ORPHENA-50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 252/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | ORPAR TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 222/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | ORAPA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 571/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | ORPHENAD-A |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ชาญกิจเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 153/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | ORNADINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 55/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | ORPHENSIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 93/49 |
