ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | NACOXIB-90 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 90 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 43/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | nabumetone |
| ชื่อทางการค้า : | NABUTONE-STAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 596/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | NUTRILITE GLUCOSAMINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 375 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอมเวย์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 85/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nimesulide |
| ชื่อทางการค้า : | NIDOL GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/48(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | nimesulide |
| ชื่อทางการค้า : | NIDOL TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 295/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nimesulide |
| ชื่อทางการค้า : | NIMILL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 326/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOROX GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 576/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOTICA COOL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 80/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | N-ZEN GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 263/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | NEOFENAC GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 756/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | NANAC EMULGEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 439/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyl salicylate+menthol |
| ชื่อทางการค้า : | N.L. GESIC BALM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 33/42 |
