ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | atracurium besilate |
| ชื่อทางการค้า : | NOTRIXUM (50 MG/5 ML INJECTION) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยีนแม็กซ์ เฮลธ์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 95/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cisatracurium besilate |
| ชื่อทางการค้า : | NIMBEX (INJECTION 2 MG/ML) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เจ เอส วิชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 96/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | cisatracurium besilate |
| ชื่อทางการค้า : | NIMBEX (INJECTION 5 MG/ML) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เจ เอส วิชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 97/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | botulinum toxin type A |
| ชื่อทางการค้า : | NABOTA INJECTION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 unit/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | แดวูง ฟาร์มาซูทิคอล (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 3/57(BF) |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine (citrate) |
| ชื่อทางการค้า : | NORFLEX |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไอโนวา ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 38/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NOPAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 387/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NURASIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 64/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NEOSEC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 162/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NORGETEX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 28/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NORGESIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 7/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NORPA TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 54/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NOVASIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 84/58 |
