ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | NEOFENAC |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 321/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac potassium |
| ชื่อทางการค้า : | NADIUM 25 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 236/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOTICA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 476/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOPOD |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 979/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOROX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 146/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOXA 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | กรุงเทพฯฟามาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 394/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOTICA CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 343/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOOXICAM-10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 531/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOROX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 757/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOOXICAM-20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 498/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOROX - G20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 118/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOOXICAM 20 ORANGE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/51 |
