ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | solifenacin |
| ชื่อทางการค้า : | FENISTAE (5 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท สยามเภสัช จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 66/67(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | solifenacin |
| ชื่อทางการค้า : | FENISTAE (10 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท สยามเภสัช จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 67/67(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | finasteride |
| ชื่อทางการค้า : | FINAS-1 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ที. แมน ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 6/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | finasteride |
| ชื่อทางการค้า : | FINAZ-1 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ที. แมน ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 7/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | finasteride |
| ชื่อทางการค้า : | FINAXA-1 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ที. แมน ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fulvestrant |
| ชื่อทางการค้า : | FULVESTRANT EURODRUG |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml prefilled syringe |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แปซิฟิค เฮลธ์แคร์ (ไทยแลนด์) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | influenza, inactivated, split virus or surface antigen |
| ชื่อทางการค้า : | FLUPREVLI |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ซาโนฟี่ ปาสเตอร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 1/68(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivaroxaban |
| ชื่อทางการค้า : | FLORIVA 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 12/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivaroxaban |
| ชื่อทางการค้า : | FLORIVA 15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 13/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rivaroxaban |
| ชื่อทางการค้า : | FLORIVA 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 14/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | FORDINE GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 20/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | febuxostat |
| ชื่อทางการค้า : | FEBUXOL TABLET (80 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 20/68(NG) |
