ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | coagulation factor VIII |
| ชื่อทางการค้า : | FANHDI 500 I.U. |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 iu/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | กริโฟลส์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 376/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ferrous fumarate |
| ชื่อทางการค้า : | FERMASIAN S/C TABLETS |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1462/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ferrous fumarate |
| ชื่อทางการค้า : | FERROSOL DRORS |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 375 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 662/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ferrous fumarate |
| ชื่อทางการค้า : | FERDEK DROPS |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 375 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1147/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ferrous fumarate |
| ชื่อทางการค้า : | FERROKID (76 MG/5 ML) |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 76 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 279/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ferrous fumarate |
| ชื่อทางการค้า : | FEMARATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 539/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ferrous fumarate |
| ชื่อทางการค้า : | F-TAB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 171/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ferrous sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FERROUS SULFATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1101/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ferrous sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FERROUS SULPHATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1510/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ferrous sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FERROUS SULPHATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 350/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ferrous sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FERROUS SULFATE SUGAR COATED TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 599/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | saccharated iron oxide (Ferric hydroxide sucrose complex) |
| ชื่อทางการค้า : | FE-BACK INJECTION 2% "N.K." |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 20 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาเทค เฮลธ์แคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 284/50 |
