ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | FENZA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 27/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Multivitamins, plain |
| ชื่อทางการค้า : | F-VITA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 110/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Vitamin B-complex, other combinations |
| ชื่อทางการค้า : | FERFOLIC - STAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 148/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calcium carbonate+colecalciferol (vit D3) |
| ชื่อทางการค้า : | FORTICA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1.25 G+200 IU |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 62/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | agalsidase beta |
| ชื่อทางการค้า : | FABRAZYME (35 MG) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 35 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/55(NBC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | agalsidase beta |
| ชื่อทางการค้า : | FABRAZYME (5 MG) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 5/55(NBC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | tranexamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FALETE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 244/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tranexamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FALETE-500 CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 483/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tranexamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FALETE-500 CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 484/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | coagulation factor VIII |
| ชื่อทางการค้า : | FANHDI 1000 IU |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1000 iu/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | กริโฟลส์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 377/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | coagulation factor VIII |
| ชื่อทางการค้า : | FACTOR VIII TRCS |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 250 iu/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ศูนย์ผลิตผลิตภัณฑ์จากพลาสมา สภากาชาดไทย |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/60(B) |
| ชื่อสารสำคัญ : | coagulation factor VIII |
| ชื่อทางการค้า : | FANHDI 250 IU. |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 250 iu/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | กริโฟลส์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 372/47 |
