ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | fosfomycin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FOSMICIN FOR I.V. USE |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยเมจิฟาร์มาซิวติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 415/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fosfomycin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FOSMICIN FOR I.V. USE |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 4 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยเมจิฟาร์มาซิวติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 415/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fosfomycin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FOSMICIN FOR I.V. USE |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยเมจิฟาร์มาซิวติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 1/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fosfomycin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FOSMICIN FOR I.V. USE |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 4 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยเมจิฟาร์มาซิวติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 1/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fosfomycin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FOSFO |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 265/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fosfomycin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FOSFO |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 4 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 265/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | acetylcysteine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUIMUCIL A 200 |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 200 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | เอส.เอ็ม.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 28/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | acetylcysteine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUIMUCIL A 600 |
| รูปแบบ : | efferverscent tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอส.เอ็ม.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 29/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | acetylcysteine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUCIL - EF |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 200 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 170/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | acetylcysteine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUCIL |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 100 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 172/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salmeterol and fluticasone |
| ชื่อทางการค้า : | FLUTEROL 250 MCG/50 MCG |
| รูปแบบ : | dry powders for inhaler (DPI) |
| ความแรง : | (50 MCG+250 MCG)/1 DOSE |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 15108/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | salmeterol and fluticasone |
| ชื่อทางการค้า : | FLUTEROL 500 MCG/50 MCG |
| รูปแบบ : | dry powders for inhaler (DPI) |
| ความแรง : | (50 MCG+500 MCG)/1 DOSE |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 15109/62(NG) |
