ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNAGEN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 287/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FABELIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 318/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNARIZINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 885/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNADIAN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 213/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNACERIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 100/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUBELIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 314/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNA 5 MG TABLETS. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 458/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLURIN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 401/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | FLUCILIUM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 348/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | FLAGISEPT ORAL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 181/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNIDA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 567/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUZADA 500 |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 453/55 |
