ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | flutamide |
| ชื่อทางการค้า : | FLUTAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอฟ.ซี.พี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 89/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | letrozole |
| ชื่อทางการค้า : | FEMARA 2.5 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 142/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | degarelix |
| ชื่อทางการค้า : | FIRMAGON 120 MG. |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 120 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟอร์ริ่ง ฟาร์มาซูติคัลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 25/55(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | degarelix |
| ชื่อทางการค้า : | FIRMAGON 80 MG. |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 80 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟอร์ริ่ง ฟาร์มาซูติคัลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 24/55(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | filgrastim |
| ชื่อทางการค้า : | FILGEN (30 MIU) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 300 mcg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 2/57(BF) |
| ชื่อสารสำคัญ : | filgrastim |
| ชื่อทางการค้า : | FILGEN (48 MIU) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 480 mcg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 1/57(BF) |
| ชื่อสารสำคัญ : | indometacin |
| ชื่อทางการค้า : | FREZORINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 408/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FENAC |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1413/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FENAC 50 MG. |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1667/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FENACIL |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 497/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FLEXY TABLET |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 524/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FENAC |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 303/30 |
