ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | dydrogesterone+estradiol |
| ชื่อทางการค้า : | FEMOSTON CONTI |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+1 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 42/53(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dydrogesterone+estradiol |
| ชื่อทางการค้า : | FEMOSTON 1/10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+1 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 43/53(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | urofollitropin |
| ชื่อทางการค้า : | FOSOH(TM) 150 |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 150 iu/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เจ.เอ.วี ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 45/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | urofollitropin |
| ชื่อทางการค้า : | FOSOH(TM) 75 |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 75 iu/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เจ.เอ.วี ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 44/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | follitropin alfa |
| ชื่อทางการค้า : | FOLLITROPE PREFILLED SYRINGE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 75 iu/1prefilled syringe |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลจี เคม ไลฟ์ ไซเอนเซส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 8/58(BF) |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | FLAVORIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 45/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | FLAVOGESIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 658/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | FLAVO-SPA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 915/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | FLAVO - SPA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 894/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | finasteride |
| ชื่อทางการค้า : | FIRIDE (5 MG TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/43(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | finasteride |
| ชื่อทางการค้า : | FINAS - 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fludrocortisone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | FLORINEF |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจ เอส วิชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 7/58(P) |
