ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | FEHACLAV (1G) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 875 MG+125 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 22/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | FLEMING 1000 MG. TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 875 MG+125 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 8/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | FARMALEX 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1094/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefazolin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FAZOLIN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1807/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefoxitin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FOXITIN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 937/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefuroxime axetil |
| ชื่อทางการค้า : | FUROXIME TABLET 250 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 131/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefuroxime axetil |
| ชื่อทางการค้า : | FARMACEF250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 523/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefuroxime axetil |
| ชื่อทางการค้า : | FUROXIME (500 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1071/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefuroxime axetil |
| ชื่อทางการค้า : | FARMACEF 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 305/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefuroxime sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FUROXIME (INJECTION) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 750 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 276/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefotaxime sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FOTAX |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 992/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | FATRIM TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 MG+80 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 187/36 |
