ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | fludrocortisone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | FLORINEF |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจ เอส วิชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 7/58(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | FORTISONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1438/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | FORBIOTIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 43/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate |
| ชื่อทางการค้า : | FEMOX - 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 230/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate |
| ชื่อทางการค้า : | FEMOX - 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 227/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | FEMOXIM (228 MG) |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (200 MG+28.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 4/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | FLEMING (FOR ORAL SUSPENSION 228.5 MG/5 ML) |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (200 MG+28.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 10/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | FLEMING (FOR ORAL SUSPENSION 457 MG/5 ML) |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (400 MG+57 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 11/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | FEMOXIM (625 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 MG+125 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 51/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | FEHACLAV (625 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 MG+125 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 21/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | FLEMING 625 MG. TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 MG+125 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 7/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | FEMOXIM (1 G) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 875 MG+125 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 52/60 |
