ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cyclophosphamide |
| ชื่อทางการค้า : | ENDOXAN 1 G. |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แบ็กซ์เตอร์ อินเตอร์เนชั่นแนล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 33/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyclophosphamide |
| ชื่อทางการค้า : | ENDOXAN 200 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 200 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แบ็กซ์เตอร์ อินเตอร์เนชั่นแนล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 34/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyclophosphamide |
| ชื่อทางการค้า : | ENDOXAN 500 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แบ็กซ์เตอร์ อินเตอร์เนชั่นแนล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 35/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyclophosphamide |
| ชื่อทางการค้า : | ENDOXAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แบ็กซ์เตอร์ อินเตอร์เนชั่นแนล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 110/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methotrexate |
| ชื่อทางการค้า : | EMTHEXATE PF, INJECTION 100 MG/ML |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โลตัส ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 292/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methotrexate sodium |
| ชื่อทางการค้า : | EMTHEXATE 2.5 (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โลตัส ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 48/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pemetrexed |
| ชื่อทางการค้า : | EMETEX 100 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 15037/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pemetrexed |
| ชื่อทางการค้า : | EMETEX 500 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 7/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxaliplatin |
| ชื่อทางการค้า : | ELOXATIN (CONCENTRATE FOR SOLUTION FOR INFUSION 5 MG/ML) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 130/56(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | cetuximab |
| ชื่อทางการค้า : | ERBITUX 5 MG/ML |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 12/53(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | erlotinib |
| ชื่อทางการค้า : | ERLONIB 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคมเบอร์ ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 31/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | erlotinib |
| ชื่อทางการค้า : | ERLONIB 150 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคมเบอร์ ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 32/61(NG) |
