ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Peanut Oil |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (PEANUT) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 45/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Egg White |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (EGG WHITE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 40/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Pork |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (PORK) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 43/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Shrimp |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (SHRIMP) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 46/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Beef |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (BEEF) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 47/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Rice |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (RICE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 49/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oyster |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (OYSTER) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 51/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Cocoa Bean (Chocolate) |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (COCOA BEAN) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 53/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Mushroom |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (MUSHROOM) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 56/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Tuna |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (TUNA) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 197/47(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Orange |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (ORANGE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 50/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dog Epithelium |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (DOG EPITHELIUM) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 35/41(N) |
