ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | น้ำยาสกัดจาก DERMATOPHAGOIDES FARINAE (STANDARDIZED) |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERVACTEST HDM-DF |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10,000 AU/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 15022/62(NBC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | American cockroach (Periplaneta americana) |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (AMERICAN COCKROACH) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 36/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | German cockroach (Blattella germanica) |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (GERMAN COCKROACH) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 37/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Yolk of Egg |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (EGG YOLK) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/100ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 41/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Cow Milk |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (COW MILK) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 42/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Soybean |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (SOYBEAN) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 44/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Peanut Oil |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (PEANUT) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 45/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Egg White |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (EGG WHITE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 40/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Pork |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (PORK) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 43/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Shrimp |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (SHRIMP) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 46/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Beef |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (BEEF) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 47/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Rice |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (RICE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 49/41(N) |
