ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ARCOXIA ( 120 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 118/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ATULOX 120 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ARCOXIA (30 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 115/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ARCOXIA ( 60 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 116/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | AUXIB (60 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 84/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ATULOX 60 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 10/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ARCOXIA ( 90 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 90 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 117/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | AUXIB (90 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 90 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 85/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ATULOX 90 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 90 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 9/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | ATHRIL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 422/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | ARTHRO - S 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 43/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | ARTHRO-S 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 343/55 |
