ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | ADAVIL F/C TABLETS |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | AMBUFEN 600 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 36/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | APROFEN PAEDIATRIC SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 467/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | ANAPROXEN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1727/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | ARTHROLONE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1270/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen sodium |
| ชื่อทางการค้า : | ANNOXEN-S (275 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 275 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 129/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | ANACAP 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยแจแปนแลบบอเรเตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 417/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | ANAGAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 749/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | ANAGAN FORTE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 748/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | ANALGIC - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 370/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ARCOXIA ( 120 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 118/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ATULOX 120 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/62(NG) |
