ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | CLAZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 128/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | MEXAN TABLET 80 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 739/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | DIGLUCRON 80 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1146/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | DIACOSE TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 516/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | GLICLABIT |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 389/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | AGLAZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 450/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | HIMICRON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 264/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | DIZAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 277/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | DICRON 80 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 535/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | DIAMICRON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 433/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glimepiride |
| ชื่อทางการค้า : | DIAGLIP 2 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | glimepiride |
| ชื่อทางการค้า : | GLIPARIL 2 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 27/55(NG) |
