ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMAHOF GLIZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 241/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | GAPIZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 153/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | GLIPIZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 136/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | PILOTOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 260/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | MINIDIAB (TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 288/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | GLUCOZIDE MR 60 |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 24/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | DIAMICRON MR 60 MG |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 19/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | GLUCONIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 210/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | GLUCOZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 342/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | GLUCOCRON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 582/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | GLIBECRON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1035/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | GLICLAZIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 643/41 |
