ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | GLIPIZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 374/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | GLIPIMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 489/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | MINIBIT |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 875/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | GLYCEDIAB 5 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 58/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | MANPIZIDE TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 826/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | GPZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท มิลลิเมด บีเอฟเอส จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 31/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | GLIPIZIM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 444/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMAHOF GLIZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 241/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | GAPIZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 153/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | GLIPIZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 136/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | PILOTOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 260/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | MINIDIAB (TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 288/41 |
