ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYCODINE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 617/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPRO GRAPE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 276/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE HYDROCHLORIDE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 449/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PERRY BRYWOOD |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 681/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPRO 2 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 103/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PERIACTIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 584/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPRONO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลาโน, ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 781/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYCODINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1966/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROGIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 2031/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2096/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE HYDROCHLORIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พิคโก้ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 478/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPRO S.R. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวเจริญฟาร์มาซูติคอล, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 592/29 |
