ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | levocetirizine |
| ชื่อทางการค้า : | CETIZAL5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levocetirizine |
| ชื่อทางการค้า : | LEVTRIZIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 20/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levocetirizine |
| ชื่อทางการค้า : | LEVOCET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 39/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levocetirizine |
| ชื่อทางการค้า : | VALIZA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 6/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levocetirizine |
| ชื่อทางการค้า : | ELLEZIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท มิลลิเมด บีเอฟเอส จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 26/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levocetirizine |
| ชื่อทางการค้า : | ZYLLER |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 8/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levocetirizine |
| ชื่อทางการค้า : | XYZAL (FILM-COATED TABLETS ) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 80/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPRO SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 504/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ANPRO SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 327/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | BABY BRYWOOD SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 461/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPRO SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 531/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MANO SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 446/34 |
