ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPRO S.R. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวเจริญฟาร์มาซูติคอล, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 592/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 906/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE HCL TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1951/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE HCL COATED TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2316/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2662/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 961/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE HYDROCHLORIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 168/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE HYDROCHLORIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 169/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 447/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CYPROHEPTADINE HYDROCHLORIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 496/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MANOTAB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 557/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproheptadine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MANOCYPRO TAB. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 682/33 |
