ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SEDI CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 936/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | DIBENDRYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 401/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CODIPHEN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 824/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenylpyraline |
| ชื่อทางการค้า : | PLOKON (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 3 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคนยากุ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 167/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxylamine |
| ชื่อทางการค้า : | SOMINAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 146/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | brompheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | BROMSIN CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 306/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | brompheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | BROMPHENIRAMINE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2351/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | brompheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | PROBROM SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 511/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | brompheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | BROMPHENIRAMINE MALEATE ELIXIR |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 257/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | brompheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | BROMPHENIRAMINE FILM COATED TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 418/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | brompheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | BROMPHENIRAMINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1831/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | brompheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | BROMPHEN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 709/30 |
