ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOCIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1211/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOLA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 670/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMCOLEX. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 190/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MANOVON TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 360/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMHEXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 627/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOBRON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 135/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | DUTROSS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 139/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BELEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 844/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BUZETIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUSOVON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | COHEXINE 8 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 727/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMHEXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 152/46 |
