ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUDA SYRUP |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ดาด้า ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 705/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | DUTROSS |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 979/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOBRON SYRUP |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1119/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | CONHEXINE SYRUP |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 379/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | COHEXINE |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 620/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOFLO SYRUP |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 784/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMXIN SYRUP |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1060/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMMY SYRUP |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 466/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | LEOBROM LEOPARD BRAND |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 340/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | ASOVON SYRUP |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 443/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | IDA - S |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 161/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROVOL PIP SYRUP |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | 4 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 172/55 |
