ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOBRON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 135/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | DUTROSS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 139/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BELEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 844/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BUZETIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUSOVON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | COHEXINE 8 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 727/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMHEXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 152/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMSTAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 507/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | HEXENON-B |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 437/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | HEXENON-P |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 438/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMSO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 73/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BUPAXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 256/55 |
