ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | procaterol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CATEROL 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mcg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 76/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | procaterol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEPTIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mcg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด สาขา 1, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 1/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | procaterol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEPTIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mcg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 278/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | ASTHMASIAN EXPECTORANT SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1.5 MG+100 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 24/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | TERLINE(R) EXPECTORANT |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1.5 MG+66.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 123/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | RESPAN EXPECTARANT |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1.5 MG+66.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 41/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | TERBUMED EXPECTORANT |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1.5 MG+66.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 196/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | TERBU EXPECTOBANT |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1.5 MG+66.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | สุพงษ์เภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 15/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | TERBUTAL EXPECTORANT |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1.5 MG+66.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 147/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | BRONCOLIX EXPECTORANT |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1.5 MG+66.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 235/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | ASTHNYL |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1.5 MG+66.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 25/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | BENYL EXPECT SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1.5 MG+66.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 247/43 |
