ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | TERBUHIM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 448/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | PIPTANYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 444/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | TERBUTALINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 160/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | BUTANYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 245/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | B - LENE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 79/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | H-MA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 324/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | BYTERINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 411/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | TERBULINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 44/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbutaline sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | MANOTALIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 652/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | procaterol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEPTIN (SYRUP) |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 25 mcg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 156/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | procaterol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEPTIN MINI TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mcg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด สาขา 1, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 3/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | procaterol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEPTIN MINI TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mcg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 18/47 |
