ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | DURALYN - CR 200 MG |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 90/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | THEOTRIM 200 |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเนียนเมดดิคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 460/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | THEORI - 200 |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตรัย เม็ดดิคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 101/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | NUELIN SR 200 |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไอโนวา ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 34/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | NUELIN SR 250 |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไอโนวา ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 36/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | S-PHYLLINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 218/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | THEOPHYLLINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 223/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | ASMASOLON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนิแล็บ ฟาร์มาซูติคอลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 224/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | T.T.O. BRYWOOD |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 227/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | T.T.O BRYWOOD |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 482/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | GOOSETHEO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 326/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | TEMA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 344/58 |
