ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | SINPER-TABS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 63/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide+phenolphthalein |
| ชื่อทางการค้า : | K.16 TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 G+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 126/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide+phenolphthalein |
| ชื่อทางการค้า : | VR 1000 - P |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 G+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 294/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide+phenolphthalein |
| ชื่อทางการค้า : | V.R. 1000 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 G+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 295/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide+phenolphthalein |
| ชื่อทางการค้า : | KOMESAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 MG+50 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 125/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide+phenolphthalein |
| ชื่อทางการค้า : | HEXIN TAPEWORM DRUG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 MG+75 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | กรุงเทพฯฟามาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 167/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide+phenolphthalein |
| ชื่อทางการค้า : | BRYSAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 MG+75 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 254/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | permethrin |
| ชื่อทางการค้า : | HECIN |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | กรุงเทพฯฟามาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/57(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | permethrin |
| ชื่อทางการค้า : | ONOX |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | กรุงเทพฯฟามาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/57(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | permethrin |
| ชื่อทางการค้า : | HECIN-F |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | กรุงเทพฯฟามาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/57(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | permethrin |
| ชื่อทางการค้า : | ONOX - F |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | กรุงเทพฯฟามาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/57(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | permethrin |
| ชื่อทางการค้า : | A SCALP |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทโช ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 3/61(P) |
