ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | N.D. 19 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 508/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | CB - 99 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 158/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | NICLOSAMIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 393/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | RADALAX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 415/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | NICLOSAMIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 451/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | TAPASIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 146/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | DEESAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 155/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | DEZIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 156/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | VISONIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 254/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | ANITA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 259/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | LEVY |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 281/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | NICLOSAMIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 349/58 |
