ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | lactobacillus acidophilus+bifidobacterium |
| ชื่อทางการค้า : | INFLORAN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | >=(1,000 MU+1,000 MU) |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ดีซีเอช ออริกา (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 25/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | creosote+geranium herb+phellodendron bark |
| ชื่อทางการค้า : | SEIROGAN TOI A |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 22.5 MG+25 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บีเจซี เฮลท์แคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 1/60(H) |
| ชื่อสารสำคัญ : | creosote+citrus unshiu peel+gambir+glycyrrhiza+phellodendron bark |
| ชื่อทางการค้า : | THREE BEAR PILLS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 98/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | creosote+citrus unshiu peel+gambir+glycyrrhiza+phellodendron bark |
| ชื่อทางการค้า : | FISHER BEAR PILLS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 86/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | creosote+citrus unshiu peel+gambir+glycyrrhiza+phellodendron bark |
| ชื่อทางการค้า : | THREE BEAR - A |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 33/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | creosote+citrus unshiu peel+gambir+glycyrrhiza+phellodendron bark |
| ชื่อทางการค้า : | SEIROGAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บีเจซี เฮลท์แคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 10/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diiodohydroxyquinoline+furazolidone+kaolin+pectin+atropine |
| ชื่อทางการค้า : | DIOLIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ชินต้าเทรดดิ้ง (1971) จำกัด, บริษัทโรงงานผลิตเวชภัณฑ์ |
| เลขทะเบียน : | 2A 11/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenyl salicylate+menthol |
| ชื่อทางการค้า : | SALOT ET MENTHOL MIXTURE |
| รูปแบบ : | emulsion |
| ความแรง : | (225 MG+22.5 MG)/15 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 454/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenyl salicylate+menthol |
| ชื่อทางการค้า : | SAHAKARN MIST SALOL ET MENTHOL |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (2 G+0.18 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.เอส.โพลีโปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 43/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenyl salicylate+menthol |
| ชื่อทางการค้า : | MIST. SALOL ET MENTHOL |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (225 MG+45 MG)/15 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 231/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenyl salicylate+menthol+anise oil |
| ชื่อทางการค้า : | - |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 141/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenyl salicylate+menthol+anise oil |
| ชื่อทางการค้า : | GPO SALOL & MENTHOL MIXTURE |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (2 G+0.176 G+0.132 ML)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 116/45 |
