ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MECODIUM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 176/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PATARDIUM TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 69/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ENTERMID |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 102/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | LIMATRIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 257/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | BISMATRIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 377/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | LORAMIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 162/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | budesonide |
| ชื่อทางการค้า : | BUDENOFALK 3 MG CAPSULE |
| รูปแบบ : | enteric-coated capsule |
| ความแรง : | 3 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เมนารินี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 111/57(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfasalazine |
| ชื่อทางการค้า : | SARIDINE - E |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 116/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfasalazine |
| ชื่อทางการค้า : | SALAZINE |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 292/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfasalazine |
| ชื่อทางการค้า : | ZALADINE |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 208/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfasalazine |
| ชื่อทางการค้า : | SALAZOPYRIN (EN-TABS) |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 192/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfasalazine |
| ชื่อทางการค้า : | SAZOPIN TABLET 500 MG |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 40/60 |
