ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ARCOXIA ( 90 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 90 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 117/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | AUXIB (90 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 90 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 85/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | ATULOX 90 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 90 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 9/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | nabumetone |
| ชื่อทางการค้า : | FAFEX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 120/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nabumetone |
| ชื่อทางการค้า : | RENAFLEX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 313/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nabumetone |
| ชื่อทางการค้า : | NABUTONE-STAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 596/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nabumetone |
| ชื่อทางการค้า : | RHEUMETONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 488/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | ATHRIL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 422/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | B.O.S |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวเจริญฟาร์มาซูติคอล, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 456/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | GREATER GLUCOSAMINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 348/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | COXIUM CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 16/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | GLUCOTRIL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 636/50 |
